อยากรวย แต่ไม่มีเงินทำทาน ต้องทำอย่างไร

• 5 ตอบ
  • 5120 อ่าน

*

benfever

• Administrator
  • Hero Member
  • 798
คนที่รวย เพราะในอดีตเค้าเคยทำทานมาก่อน จึงส่งผลให้เค้ารวยในปัจจุบัน ย้อนมองที่ตัวเรา รวยหรือยัง ถ้ายังไม่รวย แล้วทบทวนดูทำทานบ่อยมั้ย ถ้าทำทานไม่บ่อย ให้ทำแบบนี้นะคะ

อธิษฐานทุกวัน "ข้าพเจ้าขออนุโมทนาบุญกับผู้ที่ทำบุญทำทาน บนโลกนี้ทั้งหมดในวันนี้ด้วยเทอญ สาธุ"

ใครตักบาตรdelivery เต็มกระปุกแล้ว ให้นำเงินทั้งหมดนั้นโอนเข้าบัญชีหลวงตาม้าเลยนะคะ รวยเร็วจริง พิสูจน์แล้ว ชื่อบัญชี พระวรงคต วิริยธโร ธนาคารกสิกรไทย สาขาถนนมูลเมือง ออมทรัพย์ เลขที่ 3832239258 หรือไปถวายท่านด้วยตัวเองได้เลยนะคะ

ขออนุโมทนาบุญกับทุกท่านด้วยนะคะ สาธุค่ะสาธุ

*

Suphika

• Platinum
  • Jr. Member
  • 65
Re: อยากรวย แต่ไม่มีเงินทำทาน ต้องทำอย่างไร
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 08, 2017, 06:29:43 PM »
สาธุ.สาธุ.สาธุ.อนุโมทามิค่ะ .._/|\_..

*

Administrator

• www.sitmekroo.com
  • Administrator
  • Sr. Member
  • 485
  • ใครจะใหญ่เกินกรรม
    • ศิษย์มีครู
Re: อยากรวย แต่ไม่มีเงินทำทาน ต้องทำอย่างไร
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 09, 2017, 07:03:50 AM »
สาธุ ครับ
ศิษย์มีครู หลวงปู่ดู่ พรหมปัญโญ - หลวงตาม้า วิริยะธโร

*

Aey peerawas

• Platinum
  • Newbie
  • 21
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 09, 2017, 09:35:43 PM »
"สาธุครับสาธุ"😊😊😊

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 30, 2017, 04:18:31 PM »
โมทนาสาธุค่ะ

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2017, 01:07:50 PM »
อนุโมทนา สาธุๆๆ