การต่อขยาย น้ำมนต์จักรพรรดิ

• 3 ตอบ
  • 1111 อ่าน

*

Ped Surachet

• Newbie
  • *
  • 12
การต่อขยาย น้ำมนต์จักรพรรดิ
« เมื่อ: ธันวาคม 30, 2016, 07:45:50 AM »
อยากทราบวิธี การนำหัวเชื่อน้ำมนต์จักรพรรดิ มาต่อขยายเพื่อแจกจ่าย สามารถทำได้หรือไม่ และทำอย่างไรครับ

*

benfever

• Administrator
  • Hero Member
  • 798
Re: การต่อขยาย น้ำมนต์จักรพรรดิ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2016, 11:38:55 AM »
สามารถทำได้ค่ะ นำน้ำมนต์ 1-2 ฝา หรือหยด ผสมกับน้ำทั้งโอ่ง ก็เป็นน้ำมนต์จักรพรรดิทั้งโอ่งค่ะ อธิษฐานว่า "ขอให้หลวงปู่ดู่ หลวงตาม้า ช่วยผสมน้ำในโอ่งนี้ให้เป็นน้ำมนต์จักรพรรดิทั้งโอ่ง มีสรพรรคุณเหมือนน้ำมนต์จักรพรรดิที่หลวงปู่ดู่ หลวงตาม้า เคยอธิษฐานเสกทุกประการด้วยเทอญ" แล้วตาดูรูปใครจะใหญ่เกินกรรม +มือกำพระผงตักรพรรดิ+สัพเพ 3

*

Ped Surachet

• Newbie
  • *
  • 12
Re: การต่อขยาย น้ำมนต์จักรพรรดิ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2016, 11:04:05 AM »
ขอบคุณครับผม ผมทำการขอรับน้ำมนต์มาเป็นหัวเชื่อ ในกระทู้แจกพระ น้ำมนต์แล้วครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับผม

*

benfever

• Administrator
  • Hero Member
  • 798
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2016, 04:54:16 PM »
ยินดีค่ะ จัดส่งรอบต่อไปนะคะ