ขอเชิญทุกท่านร่วมส่งพระผงจักรพรรดิบรรจุตามสถานที่ดังนี้นะคะ

• 12 ตอบ
  • 1243 อ่าน

*

benfever

• Administrator
  • Hero Member
  • 798

พระครูบาสยาม
วัดอนุมัติวงศ์ เลขที่ 238
ตำบล ดอกคำใต้  อำเภอ ดอกคำใต้
จังหวัด พะเยา
56120

และ

สถานธรรมพุทธพรหมปัญโญ สาขาสันป่าตอง
87 หมู่ 6
ตำบลยุหว่า อำเภอสันป่าตอง
จังหวัดเชียงใหม่
50120

ขออนุโมทนาบุญกับทุกท่านด้วยนะคะ สาธุค่ะสาธุ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 05, 2016, 02:44:51 PM โดย benfever »

*

อี๊ด

• Newbie
  • *
  • 33
Re: ส่งพระเพื่อร่วมหล่อพระกับหลวงตา
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2016, 11:21:00 AM »
อนุโมทนาสาธุๆๆ

*

benfever

• 798
ทุกท่านสามารถส่งพระผงจักรพรรดิ์บรรจุได้ที่คุณอ้วน (081-461-8758)
ณ สถานปฏิบัติธรรมพุทธพรหมปัญโญ (ดู่) สาขายางงาม
หมู่ 6
ต.ยางงาม อ.หนองไผ่
จ.เพชรบูรณ์
67220

ขออนุโมทนาบุญกับทุกท่านด้วยนะคะ สาธุค่ะสาธุ

*

Ped Surachet

• Newbie
  • *
  • 12
ตอนนี้มี วัดไหนบรรจุพระไหมครับ

*

benfever

• 798
ตามข้างบนยังสามารถส่งได้ค่ะ

*

Aey peerawas

• Platinum
  • Newbie
  • 21
"สาธุครับสาธุ"😊😊😊

ขออนุโมทนา สาธุ

*

jumsirilux

• Newbie
  • *
  • 29
ขออนุโมทนาบุญทุกๆประการค่ะ สาธุ

*

benfever

• 798
ทางกองทุนตอนนี้ตั้งรับพระผงจักรพรรดิลูกแก้วจักรพรรดิ
และวัตถุมงคลสายหลวงพ่อฤษีลิงดำและสายหลวงปู่ดู่
จำนวน8,889องค์เพื่อบรรจุในฐานพระปัจเจกพุทธเจ้า และสมเด็จองค์ปฐมในวิหารและบรรจุในฐานพระใหญ่
ท่านใดจะจัดส่งมาร่วมบรรจุ
ส่งมาที่   ♥กองทุนพ่อรักลูก พระราชพรมยาน
                   27หมู่6 ต.โพธิ์ประทับช้าง
                                อ.โพธิ์ประทับช้าง
                              จ.พิจิตร 66190

ครับขอโมทนากับทุกท่าน

*

นาวี

• Newbie
  • *
  • 18
ทางกองทุนตอนนี้ตั้งรับพระผงจักรพรรดิลูกแก้วจักรพรรดิ
และวัตถุมงคลสายหลวงพ่อฤษีลิงดำและสายหลวงปู่ดู่
จำนวน8,889องค์เพื่อบรรจุในฐานพระปัจเจกพุทธเจ้า และสมเด็จองค์ปฐมในวิหารและบรรจุในฐานพระใหญ่
ท่านใดจะจัดส่งมาร่วมบรรจุ
ส่งมาที่   ♥กองทุนพ่อรักลูก พระราชพรมยาน
                   27หมู่6 ต.โพธิ์ประทับช้าง
                                อ.โพธิ์ประทับช้าง
                              จ.พิจิตร 66

(มีเบอร์โทรไหมครับผมจะร่วมส่งพระไปบรรจุครับ) ขออนุโมทนาบุญกับทุกๆท่านด้วยครับ สาธุ สาธุ

*

benfever

• 798
ไม่มีเบอร์แจ้งมานะคะ

*

นาวี

• Newbie
  • *
  • 18
อยากให้ช่วยอัพเดตสถานที่ส่งพระบรรจุหน่อยครับ ขอบพระคุณทีมงานมากครับ สาธุๆ