ขอเชิญร่วมสร้างพระจักรพรรดิ รวยไม่มีจน

• 0 ตอบ
  • 552 อ่าน

*

benfever

• Administrator
  • Hero Member
  • 798
ญาติธรรมฝากแจ้งนะคะ

✨สร้างพระ จักรพรรดิ์ รวยไม่มีจน 🙏🏻
ขอความเมตตา ทุกท่านทุกรูป ทุกนาม ไม่มีประมาณ
ช่วยกันน่ะค่ะ เพื่อบุญที่ตั้งใจไว้ จะได้สำเร็จ
ทันด่วนทุกประการ 🙏🏻ทำเพื่อพระพุทธศาสนา ไม่ใช่ของ ของใคร เพื่อส่วนรวม ค่ะ 😇

📍ทำตามกำลังของท่านค่ะ มาก น้อย ก็ได้บุญ เหมือนกันค่ะ สาธุๆๆๆ

🙏🏻ขอเชิญ ร่วมบุญ สบทุน บูชา
🌷พระจักรพรรดิ์ (แก้วแดง)ขนาดหน้าตัก 30นิ้ว
🌷หลวงปู่ดู่  ขนาดหน้าตัก 30นิ้ว
ประดิษฐานไว้ ณ วัดทุ่งงิ้ว อ.ห้างฉัตร จ.ลำปาง

🔱เชิญ ร่วมบุญตามกำลังศรัทธาของท่านค่ะ 🙏🏻
🍀ตอนนี้ยังขาดปัจจัย อีก 23,000บาท
🍀ตอนนี้ได้ หลวงปู่ดู่แล้ว ยังขาดพระจักรพรรดิ์ค่ะ

📍โอนที่บัญชี  ณัฐสุดา สุกิจสุขสวัสดิ์
       เลขที่บัญชี ธ.กสิกร 548-2-27111-3

ขออนุโมทนาบุญกับทุกท่าน ที่มีความเมตตาไม่มีประมาณ นะค่ะ  สาธุๆๆรวยๆๆไม่มีจน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 16, 2017, 04:56:44 AM โดย benfever »