ขอเชิญทุกท่านร่วมบุญสั่งซื้อ สั่งพิมพ์ รูปลักษณ์ใครจะใหญ่เกินกรรม ลูกแก้วจักรพรรดิ หนังสือสวดมนต์ เพ

• 2 ตอบ
  • 653 อ่าน

*

benfever

• Administrator
  • Hero Member
  • 798
ขอเชิญทุกท่านร่วมบุญสั่งซื้อ สั่งพิมพ์ รูปลักษณ์ใครจะใหญ่เกินกรรม ลูกแก้วจักรพรรดิ หนังสือสวดมนต์ เพื่อแจกฟรีให้กับผู้ที่ขอมา

สั่งซื้อลูกแก้วกระสอบละ 5,000 บาทได้ 13,000ลูก

รูปใครจะใหญ่เกินกรรมพร้อมคาถาจักรพรรดิ และบทสัพเพด้านหลัง (ขนาดพกพา) ใบ 1 บาท

หนังสือสวดมนต์เวลา 20.30น. ขนาดครึ่งA4 ตัวใหญ่อ่านสบายตา พร้อมคำอธิษฐาน เล่มละ 10 บาท

สามารถโอนร่วมบุญได้ตลอดนะคะ เพราะทางเพจแจกฟรีตลอดชีวิต ขณะนี้ทุกอย่างขาดอย่างมาก ไม่พอแจกค่ะ

ชื่อบัญชี นายภฤศ ไชยประเสริฐ
เลขที่บัญชี 017-2-19508-5
ธนาคารกสิกรไทย สาขาคลองเตย
ประเภทออมทรัพย์

ขออนุโมทนาบุญด้วยนะคะ สาธุค่ะสาธุ

*

mabilar

• Platinum
  • Newbie
  • 19
ผมร่วมทำบุญไป 500บาท และขออนุโมทนากับคุณbenfeverและคณะด้วยนะครับ

*

benfever

• Administrator
  • Hero Member
  • 798
ขออนุโมทนาบุญด้วยนะคะ สาธุค่ะสาธุ